Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:
bobonuii19 Wrote:ตามมาด้วย Kwan Hee จาก Fly to the sky ก่อนและหลังทำศัลยกรรม แต่ป้าว่า หน้าเก่าน่ารักกว่าอะ
***เกี่ยวกับเรื่องที่นำเสนอไปด้านบนไหมเนี่ย 555555 พอดี วงนี้ เค้ากำลังจะมี concert ที่เมื่องไทย เดือนนี้แล้วค่ะ

น้า ๆ ใครอยากเปลี่ยนโฉม โปรดเชิญที่เกาหลีด่วนค่ะ เพียงท่านนำรูปของบุคคลที่ท่านอยากจะเหมือน หรือ ฝันใฝ่ และ ใฝ่ฝันจะเป็น กับ เงินอีก ............. (ขึ้นอยู่กับว่า ท่านจะรับแบบพอประมาณ หรือแบบไม่เหลือซากเดิม เอ้ย เค้าเดิมค่ะ)Big Grin

ต้องขอโทษป้านุ้ยด้วยนะคะ ที่ไม่ได้ตอบซะนาน มาอ่านเห็นตั้งนานแล้วค่ะ แต่ว่าป้าแดง ไม่มีเวลาที่จะตอบเองค่ะ กระทู้เรายังขายดีเหมือนเดิมค่ะ ก็เล่นกันไปนะคะ
ว่าแต่ป้านุ้ยหายหน้าไปบ่อย ๆ ป้าแดงล่ะเหงาจริง ๆค่ะ ไม่มีเพื่อนรู้ใจเลยอะ ไม่รู้จะคุยเรื่องเกาหลีกับใคร เรื่องกีต้าร์ก็ไม่รู้เรื่องกะเค้า เล่นเป็นนิดหน่อย แต่ความรู้เรื่องกีต้าร์ไม่รู้เรื่องเลยค่ะ พูดจริง ๆ บางทีก็โพสต์เรื่องเกาหลีอยู่คนเดียวแต่ไม่มีใครเค้าคุยด้วย หลัง ๆ มาเนี่ย ป้าแดงก็จ๋อย ๆ ไปเหมือนกัน ก็เลยไม่ค่อยได้เข้ามาโพสต์อะไรเท่าไหร่ แต่พอกระทู้ซองฮี โห ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าเนอะ หนุ่ม ๆบ้านนี้ เค้าไม่ชอบกระทู้เกาหลี แต่ชอบสาวเกาหลีมากกว่า ว่าแล้วเราไปเปิดเว็บไซด์ สำหรับหนังเกาหลีโดยเฉพาะก็ดีเหมือนกันนะคะป้านุ้ย จะได้มีคนแจมเยอะ ๆ

อันนี้ที่เข้ามาตอบโดยเร็ว เห็นแล้วอดไม่ได้จริง ๆ คนอะไร หน้าศัลยกรรมซะหน้าเปลี่ยนไปเป็นคนละคนไปเลยนะเนี่ย ป้าแดงล่ะ งง มาก หน้าตาไปทางฝรั่งมังค่าว่ามั้ยคะป้านุ้ย ยังไม่รู้ว่าจะรับได้รึป่าวนะเนี่ย อุตส่าห์แอบปลื้มมาตั้งนานและ ค่อยๆ ดูกันไปนะคะ
ป้านุ้ยอย่าลืมเอารายชื่อหนังใหม่ มาอัพเดทให้ป้าแดงด้วยนะคะ ตอนนี้ไม่รู้เรื่องอะไรกับเค้าเลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ อย่าหายหน้าไปนานนักนะคะ ป้าแดงคิดถึง
เหงาด้วยนะจ๊ะ Big Grin
[Image: khanng1.jpg]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
11-02-2008, 19:47
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 11-02-2008, 19:47

Forum Jump: