Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เอ่อ..ถามหน่อยขรับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: เอ่อ..ถามหน่อยขรับ
....อือ....ผมก็....แหะๆ....เหมือนกันเลย......เพิ่งจะเห็นข้อความ น้า ชาวเร่ร่อนในทะเลทรายตัวน้อยๆ(ก็น้า อ้วน นั่นหละ....)ส่งมาให้ในข้อความส่วนตัวแล้ว...แต่ผมขาย แอมป์ให้ น้า Pood ไปแล้วครับ(ตังค์กลายเป็นของเหลวหมดแล้ว).....ก็ด้วยความไม่ค่อยรู้เรื่องเฉพาะเวปนี้ นี่หละครับ....เอาเป็นว่า พี่ ป้า น้า อา จะคุยอะไรกะผม คุยกันแบบธรรมดานะครับ.....เชยจิงๆ

Attached Files Image(s)

11-02-2008, 15:24
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เอ่อ..ถามหน่อยขรับ - by กีต้าร์เก่า - 11-02-2008, 15:24

Forum Jump: