Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ คุณเคี้ยง...Ke@nG
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ คุณเคี้ยง...Ke@nG
dejemerry Wrote:
Ke@nG Wrote:ผมเคี้ยงคนที่โทรไปวันนี้ตอนบ่ายๆครับ เป็นสมาชิกใหม่ของ nimitguitar ครับ ผมรู้จักเว๊ปนี้ด้วยความบังเอิญตอนโทรไปปรึกษาเรื่อง dead note ของกีต้าร์ผม ต้องขอขอบคุณคุณ yodchula ทีแนะนำเว๊ปไซด์ดีๆไว้ณที่นี้ด้วย ปกติผมเป็นแฟนประจำของเว๊ปกีฬาหลายๆประเภทครับ แต่บอกได้เลยว่า ที่นี่เป็นที่มหัศจรรย์แห่งนึงเลยทีเดียว ผมถึงกับอึ้งไปเลยกับความมีน้ำใจของหลายๆท่านในนี้ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน ขอฝากตัวไว้ด้วยครับ

ยินดีต้อนรับค่ะ น้าเคี้ยง เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ แล้วจะรู้ว่า ปฏิหารย์มีจริงค่ะ
บ้านสีฟ้า พวกเราเหมือนครอบครัวเดียวกัน อบอุ่นแน่นแฟ้น รักใคร่ กลมเกลียว
ปองดอง สามัคคี รวมพลัง มีอะไร พวกเราจะช่วยเหลือซึ่งกันและกันเสมอค่ะ
ยกเว้นเรื่องเงิน เรื่องทองแค่นั้นค่ะ นอกนั้น ทุกเรื่อง ก็ตัวใคร ตัวมัน แป่วววว..Tongue
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ...Big Grin
07-02-2008, 01:36
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ คุณเคี้ยง...Ke@nG - by Webmaster - 07-02-2008, 01:36

Forum Jump: