Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สายกีต้าร์..เสีย???...
Author Message
เดอะตู่ Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: สายกีต้าร์..เสีย???...
Kitja Wrote:ตอนผมได้ Lowden มาผมก็เปลี่ยนจาก เบอร์ 12 เป็นเบอร์ 11 ในทันใดไม่ทันข้ามวัน และก็ใช้เบอร์ 11 มาเกือบปี พอมาคิดว่าได้ว่าลองเบอร์ 12 ซิจะเป็นไง ทีแรกก็กลัวเรื่องคอ แต่จริง ๆ แล้ว สเป็คเดิมของเค้าก็ใช้สายเบอร์ 12 ครับ (กลายเป็นผมใช้ผิดสเป็คเอง 555) สิ่งที่ได้มาคือ คอไม่เป็นไร และเสียงที่ได้ดีกว่าใช้เบอร์ 11 ครับ มีเนี้อมีหนัง กรีดแต่ละที เล่นทำเอาน้าสันสูดปาก แล้วร้อง โอย ๆๆๆๆๆ (บาดหู)

อุอุ ยืนยันครับ ยืนยัน อุอุ หลอนขนานแท้ พี่แกไม่ยอมกลับ กทม จาอยู่นครปฐม อุอุ
รับสอนกีตาร์ตามบ้าน ครับ .................

05-02-2008, 12:29
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สายกีต้าร์..เสีย???... - by เดอะตู่ - 05-02-2008, 12:29

Forum Jump: