Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมคนหนึ่งหละ ที่ยังไม่เคย
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ผมคนหนึ่งหละ ที่ยังไม่เคย
โอ้โห! รูปที่พี่กฤษณ์โพสต์นี่ใช่ พี่ป๋อรึเปล่าครับ     เท่ห์มาก อุบเงียบไม่ยอมบอกน้อง ๆ ว่าไปโชว์ตัวต่างประเทศมาแล้ว
( สงสัยเหมือนกันว่าทำไมของแกเยอะจัง เล่นดนตรี ขายของรึเปล่าครับพี่...Wink

สำหรับเรื่องไป Road Show เปิดหมวกนี่ ไอเดียน้า poPPie บรรเจิดมากครับ เห็นด้วยครับ น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง ส่งมือดี ๆ ของพวกเราไปแจมกันคงจะมันส์มาก
เอาช่วงบ่ายแก่ ๆ แถว ๆ Center Point เหมาะมากครับ
น้า ๆ จะได้เล่นไป ชมสาว ๆ ไปด้วย เพลิดเพลินกันคนละแบบ

ขอเสนอว่าถ้าจะไปเล่น ควรจะติดป้ายประกาศว่า

" เงินที่ได้ทั้งหมด จะเอาไปทำบุญให้กับ........... " ให้เด็กกำพร้า หรือ ที่ไหนก็ได้ครับ

น่าจะทำให้คนที่ผ่านไปมารู้สึกดี เวลาโยนเงินมาใส่กล่อง จะได้ไม่รู้สึกกระดาก หรือ เสียดายเงินครับ
12-09-2007, 14:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมคนหนึ่งหละ ที่ยังไม่เคย - by art - 12-09-2007, 14:21

Forum Jump: