Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting ครั้งต่อไปที่จะถึงในอีกไม่นานนัก
Author Message
boymagicblue@boyconnection Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Big Grin  RE: Meeting ครั้งต่อไปที่จะถึงในอีกไม่นานนัก
ก่อนอื่น ผมขอกล่าวสวัสดี พี่นิมิตรเจ้าของบ้าน ด้วยครับ ที่ให้กุญแจบ้าน พอจะจำผมได้ไหมคับ555
ผมรู้สึกดีใจที่ได้มาเป็นสมาชิกเวปนี้ ขอบคุณนะคับ
สวัสดีพี่ป๋อด้วยครับที่กรุณา ผมรู้สึกยินดีที่ได้ทำความรู้จักกับพี่ๆทุกคนด้วยคับ เบอร์ผมที่น้องกิดบอกนั้นตรงเป๊ะเลย 0894845999
สวัสดีพี่ตู่ด้วยคับผมเอง บอยconnection คนเดิมคับพี่ งานอาทไปเที่ยวทะเลที่เสม็ดศุกร์นี้แล้วคับพี่ดูที่เวบอาทได้เลยพี่ http://www.artvacationmusic.com
ขอบคุณน้องเดอะร็อกที่แนะนำให้มาเข้าบ้านนี้ ขอให้ร็อกมีพัฒนาการในการเล่นดนตรีไปยิ่งๆขึ้นนะคับ สู้ๆขอเป็นกำลังใจให้ รับรองว่าร็อกมาถูกทางแล้วคับ
สวัสดีน้องกิดที่ยังจำเบอร์พี่ได้แม่นยำ
หวังว่าคงสบายดีนะคับ ถ้ามีงานอะไรอีกจะนึกถึงน้องกิดอีกนะคับ
แล้วก็สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆน้องทุกๆคนนะคับผมมารายงานตัวแล้วนะคับ
ผมสัญญาว่าจะใช้สื่อนี้เพื่อเพื่อนๆนักดนตรีทุกๆคนในทางที่ดี
อย่างไรก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

boymagicblue@boyconnection
12-09-2007, 05:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting ครั้งต่อไปที่จะถึงในอีกไม่นานนัก - by boymagicblue@boyconnection - 12-09-2007, 05:05

Forum Jump: