Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
pinkuitarz Wrote:ชื่อเกาหลีแต่ละคน.. ไม่ไหวๆ 555

เอางี้ค่ะๆ ปิ๊งจะตั้งชื่อเกาหลีให้แม่กับพี่เจนนี่ละกันเนาะ...

555 แม่ชื่อ Dang kin jung (แดง กิน จัง) ละกันค่ะ..อิอิ

ส่วนพี่เจนนี่ชื่อ Park mak jung ไม่ใช่ ปาร์คมักจัง นะคะ แต่เป็น (ปาก มาก จัง) ล่ะค่ะ

((ล้อเล่นนะคะแม่)) Tongue
((จะโดนพี่เจนนี่เล่นงานมั้ยเนี่ย เหอะๆ กลัวๆ)) SadRolleyesBig Grin

น้องปิ๊งตั้งชื่อพี่ได้น่ารัก น่าชังมากครับ

พี่เห็นเป็นเด็ก พี่คงจะไม่ตอบโต้ เพราะคุณแม่ขอร้องงงงงง

อดไม่ได้จริงๆ ขอพี่ตั้งชื่อให้น้องปิ๊งบ้างนะเอาแบบน่ารักๆ ตรงกับชีวิตจริงๆเลยครับ

ฮวง พอ จัง (หวงพ่อจัง)Rolleyes

ปล. ส่วนภาพอาหารเกาหลีที่น้องปิ๊งนำมาให้ดูนั้น เห็นแล้วน้ำลายยืดดดดดมากกกกกก บ้านเต่าไปกันวันไหน ก็บอกผมหรือน้าๆ คนในเวปด้วยก็ดีนะครับ(ผมกับนุจะขอไปป่วนด้วยครับ!!!)

ตอนนี้ผมสั่งตัดชุดเกาหลี ไปรอกินฟรีอย่างเดียวครับ (หมดเงินไปกับค่าชุดแล้ว)Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-01-2008, 10:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 29-01-2008, 10:15

Forum Jump: