Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คำเตือน: อย่าเล่นสนุ้กจนเพลินจนลืมแฟน
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: คำเตือน: อย่าเล่นสนุ้กจนเพลินจนลืมแฟน
pop_250823 Wrote:คอร์ดที่ ท่าน the rock ว่า เขาใช้กับนักดนตรีที่มือซ้าย มี9นิ้วครับ ไม่งั้นไม่ครบโน๊ต อิอิ ทำไปได้

คอร์ดนี้น้าป๋อเคยจับครับ.....น้าป๊อป.......................ไม่เชื่อลองให้น้าป๋อเอารูปมือปลาหมึกมาลงให้ดูครับ 555

น้าโฟล์คน้อย Wrote:เมื่อก่อน

"เมียตาย.. ไม่เสียดายเท่ากีตาร์ตก
เมียโกหก.. ตบให้ตายด้วยกีตาร์เรา.."

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม..........

.........................................................

เดี๋ยวนี้

"กีตาร์ร้อยตัว.. หรือจะสู้หัวใจฮูหยิน..
แม่ยอดเยาวมาลย์กลางใจของโฟล์คน้อย.."

อุอุ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม......

เดี๋ยวเย็นนี้จะต้องผ่านไปแถวรามคำแหงครับ..................แต่อ่านโพสต์นี้แล้วเริ่มไม่อยากขับรถผ่านแถวนั้นแล้วครับ

กลัวมดขึ้นรถ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

หวานจริง จริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงน้าผม...............อิอิ

ขอให้ฮูหยินหายป่วยเร็ว ๆ ๆนะครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
26-01-2008, 12:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คำเตือน: อย่าเล่นสนุ้กจนเพลินจนลืมแฟน - by Therock - 26-01-2008, 12:18

Forum Jump: