Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คำเตือน: อย่าเล่นสนุ้กจนเพลินจนลืมแฟน
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คำเตือน: อย่าเล่นสนุ้กจนเพลินจนลืมแฟน
Therock Wrote:ผมพยายามปลูกฝังเด็ก ๆ ที่บ้านเสมอครับว่า
กีตาร์เป็นเครื่องดนตรีศักดิ์สิทธิ์ ประหนึ่งว่าเหมือนมีครู
ก่อนเล่นต้องไหว้ทุกครั้ง ให้ครู จิมมี เฮนดริกส์ ครู อีหลิก แคลปตั้น มาสถิตย์
อย่าว่าแต่ทุบเลย....ขืนแค่เดินข้ามกีตาร์....
ผีครูจะโกรธ.............แล้วอาจจะเข้าสิงห์ให้คนนั้นต้องมานั่งจับ
คอร์ด G7sus4dim# add7plus9 dim97 ได้ .............

สิ่งศักดิ์สิทธิ์มีจริง สาธุ.............................

อันข้าพเจ้าเองก็เห็นด้วยตามที่เดอะร๊อคว่ามาทุกประการค่ะ
อย่าไปทุบหรือทำลายกีต้าร์เลยนะคะ ทุบเจ้าของกีต้าร์น่าจะ
ดีกว่า หวังว่า ผีครูคงจะไม่โกรธ และไม่เข้าสิงนะคะ

ถ้าสิ่งศักดิ์สิทธิ์มีจริง [Image: angryfirema6.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 26-01-2008, 08:52 by dejemerry.)
26-01-2008, 08:44
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คำเตือน: อย่าเล่นสนุ้กจนเพลินจนลืมแฟน - by dejemerry - 26-01-2008, 08:44

Forum Jump: