Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ร่วมส่งกำลังใจให้น้าปิ๋ว...เฒ่าทารกครับผม
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ..ร่วมส่งกำลังใจให้น้าปิ๋ว...เฒ่าทารกครับผม
......น้าปิ๋วครับ....

....น้าปิ๋วส่ง Original saddle ของ Edo Killer...ที่สลับติด ไปกับ Case ของกีตาร์น้าปิ๋ว....มาให้ผม......

......ส่ง EMS..... มาให้....จัด pack มาอย่างดี......ผมจะส่งสายกีตาร์ไปให้เพื่อตอบแทน..น้าปิ๋ว...ก็บอกไม่เป็นไร...เรื่องเล็กน้อย...พี่น้องกัน.....( ทั้งๆที่ไม่เคยคุยกันสักคำ)

....ของมาถึง แล้ว 2 วัน....ผมยังไม่ได้ขอบคุณเลยสักคำ....น้าปิ๋วก็ PM มาถามว่าได้รับของรึยัง...เสียหายอะไรมั้ย?.....

................. .. . . . ..น้าปิ๋วสมควรที่จะได้รับสิ่งดีๆ...ทั้งหมดทุกประการ...อย่างไร้ข้อแม้ใดๆ.........

..................ยินดีเสมอครับพี่ชาย
..................ยินดีเสมอครับสำหรับครอบครัว..บ้านสีฟ้า..
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
25-01-2008, 21:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by ping - 24-01-2008, 21:06
RE: ..ร่วมส่งกำลังใจให้น้าปิ๋ว...เฒ่าทารกครับผม - by edo - 25-01-2008, 21:59

Forum Jump: