Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย
กลับมาต่อที่พ่อเต่าได้ชักชวนมือกีตาร์อีกหนึ่งคน(คุณต้น เสื้อเหลือง) ให้เข้ามาเป็นสมาชิกบ้านฟ้าครับ    

ช่างมดใส่ใจทุกรายละเอียด ในสิ่งที่น้าป๋อต้องการ แต่ที่ช่างมดทำตาค้าง สงสัยน้าป๋อ ขอหอมแก้มที!!!

มาถึงกีต้าร์ของผมบ้างครับ รอจนเหงือกแห้งเลย น้าป๋อเล่นเอากีต้าร์ไปทำสามตัว(บ้าพลังมาก!!!) ไปตั่งแต่บ่ายกว่า กว่าจะได้ทำเกือบห้าโมงเย็น วันหลังไม่ไปกับพ่อเต่าและ เหงือกแห้งสุดๆ!!!

ผมนำกีต้าร์มาทำแซดเดิ้ลใหม่ครับ

ปิดท้ายด้วยภาพผม ช่างนิด และก็น้าป๋อ ความหล่อเหลากินกันไม่ลงจริงๆ

ผม หล่อปูน

น้าป๋อ หล่อทองเหลือง

ช่างมด หล่อ..เออะ...เออะ ... หล่อจัง (กลัวเดี๋ยวครั้งหน้า กีต้าร์มีรอยไม้ขูดจ้า...)

ขอบคุณครับ

สัน
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-01-2008, 15:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย - by san - 25-01-2008, 15:53

Forum Jump: