Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย
ช่างนิดได้เปิดการสอน การทำกีต้าร์ด้วยนะครับ

รายละเอียดคร่าวๆ คือ คุณจะได้เรียนรู้การทำกีต้าร์ โดยที่ช่างนิดจะสอนให้คุณทำกีต้าร์ด้วยตัวคุณเองทุกขั้นตอนครับ ตั้งแต่เริ่มต้น จนจบ

โดยที่กีต้าร์ตัวที่คุณทำเสร็จนั้น คุณก็จะได้เป็นเจ้า ครอบครองมันด้วยครับ

เท่ากับว่าเมื่อเรียนจบหลักสูตร คุณก็จะได้กีต้าร์หนึ่งตัว ที่ทำด้วยฝีมือคุณเอง และได้รับความรู้ในเรื่องของการทำกีต้าร์ด้วยครับ

มาดการทำกีต้าร์ของช่างนิดครับ

ลูกศิษย์ช่างนิด ที่มาเรียนทำกีต้าร์ครับ    

นี่ก็ลูกศิษย์ อีกคนที่มาเรียนทำกีต้าร์ครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-01-2008, 15:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สัมผัสบรรยากาศ ช่างกีต้าร์ ฝีมือคนไทย - by san - 25-01-2008, 15:31

Forum Jump: