Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ
.::.pOoH.::. Wrote:ถึงน้าสันหวานที่รัก Smile

ถ้าจะสอยคุณอ้วน 35 มานอนกอด ก็สอยที่ peterson เลยครับ ไม่ต้องไปหาถึงต่างประเทศหรอกเนอะ เพราะไม่รู้เสียค่าเครื่องบินไปกลับ บวกค่าที่พัก ค่าอาหาร ค่า Taxi ค่านู่นค่านี่ ฯลฯ ไปแล้ว จะได้คุณอ้วนกลับมานอนกอดสมใจหรือเปล่าก็ไม่รู้ ถึงจะได้ไปเที่ยวกับป้านุสุดสวย แต่อาจจะต้องเดินหน้าเหี่ยวกลับบ้านก็เป็นได้ Big Grin

และที่สำคัญ มีปัญหาอะไรก็ deal กับทางร้านได้เลย เชียร์ๆๆๆๆจ้า

จะได้ชวนเข้าชมรมคนรักคุณอ้วน Wink

ชมรมรักคุณอ้วนเนี่ย คงทำให้ผมทำงานตัวผอมลงไปเยอะเลยนะครับครูปุ๊ รูปหล่อ...

Kitja Wrote:เห็นด้วยกับน้าปุ๊ ต่อราคาให้ได้ตามต้องการหรือไม่ก็ใกล้เคียงแล้วสอยเลยครับ ไม่ต้องเสี่ยงเหมือนผมด้วยครับ ตอนนั้นผมสั่งมาแบบหน้ามืดสั่งครับ แต่ตอนนี้มีให้เลือกตั้ง 3 ตัว ค่อย ๆ เล่น ค่อย ๆ เลือก อีกคนค่อน ๆ ต่อราคา ผมว่าปีเตอร์สันเค้าคงให้ราคาดี ๆ แน่ ๆ ครับ น้าสัน

ขอบคุณน้ากิจจัง หนุ่มใหญ่วัยน่ารักมากๆครับ

หลังกลับจากเขื่อนวันอาทิตย์ ผมก็ได้มีโอกาสไปลองคุณอวบของน้ากิจจัง(O35)

เสียงมันหลอน บาดหัวจิตหัวใจ ผมมากกครับ!!!

จากนั้นก็ได้ต้อนรับผม น้าเล็กๆๆ และก็ พี่ตู่ โดยพาไปร้านคาบอยคาเฟ่

อาหารอร่อย บรรยากาศดี สาวเสริฟใส่ชุดคาวบอยก็น่ารักอีก ขอบคุณมากครับน้ากิจจัง จุ๊บ..จุ๊บ

ขอบคุณน้าปุ๊ และ น้ากิจจัง ที่แนะนำข้อมูลได้อย่างน่ารักด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

สันหลอน
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
24-01-2008, 09:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ - by san - 24-01-2008, 09:23

Forum Jump: