Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ร่วมส่งกำลังใจให้น้าปิ๋ว...เฒ่าทารกครับผม
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
..ร่วมส่งกำลังใจให้น้าปิ๋ว...เฒ่าทารกครับผม
...ผมเพิ่งได้ทราบข่าวว่าคุณพ่อของน้าปิ๋ว เฒ่าทารก....
...ท่านเกิดล้มป่วยกระทันหันด้วยโรคกล้ามเนื้อหัวใจขาดเลือด....อย่างเฉียบพลัน...โดยที่คนในครอบครัวและน้าปิ๋ว....ไม่เคยทราบมาก่อน.......
....ท่านเพิ่งมีอาการเช้าวันนี้.....ขณะนี้ท่านรับการรักษาที่ห้อง ICU ของ รพ.ศูนย์.ฯ
...ที่บ้านน้าปิ๋วอยู่ครับ........

......เท่าที่รับทราบอาการขณะนี้.....ท่านยังปลอดภัย...ครับ...แต่ต้องได้รับการดูแลอย่างใกล้ชิดต่อไปครับ

.........ขอส่งกำลังใจไปคุณพ่อ....น้าปิ๋ว...และครอบครัวทุกคนนะครับ.....
...ท่านต้องปลอดภัย.......แล้วเราจะได้คุยกันต่อที่บ้านพี่ป๋อวันที่ 9 นี้แน่นอนครับ......ผมเชื่ออย่างนั้น.......

..............................................ด้วยรัก
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
24-01-2008, 01:24
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
..ร่วมส่งกำลังใจให้น้าปิ๋ว...เฒ่าทารกครับผม - by edo - 24-01-2008, 01:24
hidden - by ping - 24-01-2008, 21:06

Forum Jump: