Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ
san Wrote:ผมกับน้า Kittalica ไปลองผีตาจอร์ทมาครับ ตอนแรกน้องร็อกจะไปด้วย มาหาผมถึงที่ทำงาน มานั่งเล่นกีต้าร์ กินกาแฟ(ผมอุตส่าซื้อมาให้) หยิบหนังกลับไปดูอีกหลายเรื่อง สุดท้ายพอสมใจทุกอย่างก็เบี้ยวไม่ไปอีก

น้าสุกิจ(Kittalica) นั่งเล่น มาดหล่อ กระชากใจสาวแม่บ้านมากกกกกก

ไปกะน้าขี้ตามาจริงรึป่าวเนี่ยครับ ขนาดชื่อน้าเค้า น้าสันยังพิมพ์ผิดเลย........น้าเค้าชื่อ kitalica แบบนี้ต่างหาก.........

ส่วนเมื่อวานที่แวะไปหาน้าสัน เพราะกะไปนั่งสภากาแฟ หารือกันเรื่อง ทานข้าวเที่ยงวันเสาร์ที่สยาม ครับ.... ยังไม่มีข้อสรุปกัน....เพราะพอจะสรุปน้าสันมัวแต่ "เอาไป เอามา เอาไป เอามาแล้วเนี่ย......" กระทู้พวกเราก็ยังไม่ตั้งครับ..

ถ้าน้าท่านไหนว่าง ก็ขอเสนอความเห็นไปนั่งทานข้าวที่สยาม ดูสาวเดินผ่าน เอากีตาร์มานั่งอวดกันหน่อยเป็นไร ...
ยังไม่อยากเปิดกระทู้ใหม่ครับ เพราะขี้เกียจ 555

ป.ล. หลังจากทานข้าวกันผมจะไปเปลี่ยนโทรศัพท์ด้วยครับ น้า ๆ ไปกันเยอะ ๆ นะครับ ผมจะได้มีคนให้ยืมตังค์ หลาย ๆ คน อิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
23-01-2008, 14:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ - by Therock - 23-01-2008, 14:29

Forum Jump: