Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ
เกือบเจอกันกับน้าปุ๊ หนุ่มหล่อ แฟนน่ารักอยู่แล้วเชียว แต่ผมมาช้ากว่าแค่หนึ่งวันครับ(ไปเมื่อวานตอนเย็น)

ผมกับน้า Kittalica ไปลองผีตาจอร์ทมาครับ ตอนแรกน้องร็อกจะไปด้วย มาหาผมถึงที่ทำงาน มานั่งเล่นกีต้าร์ กินกาแฟ(ผมอุตส่าซื้อมาให้) หยิบหนังกลับไปดูอีกหลายเรื่อง สุดท้ายพอสมใจทุกอย่างก็เบี้ยวไม่ไปอีก

นอกจากขาเจ็บและยัง ขาเบี้ยวอีก!!!

ผมกลับมาถึงบ้าน มือไม้สั่น ปากเปิกห้อย น้ำลายไหล ใจสั่น เดินวนไปวนมา เหมือนคนถูกผีเข้า

หละ หละ หลอ หลอน มะ มา มากกกก

ในใจคิดอยู่อย่างเดียว จาอาว จาอาววว จาอาวววววว

ดูภาพเลยดีกว่า พูดมาก น้ำลายเลอะจอคอมแล้ว....

ถ่ายภาพเหมือนอยู่ในภวัง มือไม้สั่น ภาพเลยหวั่นไหว Lowden O35

น้าสุกิจ(Kittalica) นั่งเล่น มาดหล่อ กระชากใจสาวแม่บ้านมากกกกกก    
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
23-01-2008, 14:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แอบไปลองกีตาร์ที่ Peterson มาง่ะ - by san - 23-01-2008, 14:19

Forum Jump: