Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยหาทางออกให้ทีครับ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ช่วยหาทางออกให้ทีครับ
1.เอาไม้เหลาให้มนๆแล้วรอมันเผลอเสียบตูดมันอุดอย่าให้รั่วนะมันจะได้ไม่ขี้อีก อิอิ
2.หรือไม่ก็ทำป้ายห้ามอุจจาระปัสสาวะบริเวณนี้พอมันจะปล่อยเหลือบเห็นป้ายจะได้ไปที่อื่น แล้วบ่น "ว้า..แย่จัง"
3.เขียนไว้ที่กำแพงแบบเด็กศิลป์ ว่าที่คนเหยี่ยว ให้มันรู้เสียบ้าง
4.จุดประทัดปาใส่ตอนมันขี้ ถ้าเจ้าของออกมาเห็นบอก ที่บ้านไหว้เจ้า ขอซองแตะเอียได้ยิ่งดี
5.ไปจตุจักรซื้อหมามาซัก 6 แมวอีก 5 สั่งสอนให้ขี้หน้าบ้านคู่อริ เอาสิ ให้มันรู้
6.เอาขี้หมาใส่กล่องของขวัญไปวางไว้หน้าบ้านคู่อริ ทำเหมือนระเบิด พอตำรวจมาก็แกะออกมาเจอคำว่า "ขี้หมามึง"
7.เลี้ยงหมาตัวเมียเอาแบบสวยเซ็กซี่แบบ ลูกตาล+ตั๊กบงกต+ปีใหม่+น้องแนท ล่อให้เจ้าลอตมันมาติดแล้วเอาหมาเราไปปล่อยไว้หมู่บ้านถัดไปเพื่อให้มันหนีตามไปเลย
8.ฟาดด้วย lowden เพื่อให้เจ้าของได้สำนึกว่าเราทุ่มเทและจริงจังกับปัญหานี้มากแค่ไหน ถ้าไม่เลิกหมามึงตายๆๆๆๆๆ
9.ยอมแพ้แระ ย้ายบ้านหนี
เลือกเอานะคร๊าบน้า pooh
Acoustic is my life..........
21-01-2008, 22:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยหาทางออกให้ทีครับ - by pop_250823 - 21-01-2008, 22:11

Forum Jump: