Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยหาทางออกให้ทีครับ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ช่วยหาทางออกให้ทีครับ
อืม...น่าเห็นใจเสี่ยปุ๊ยิ่งนัก
เพราะผมก็กำลังประสบปัญหาอยู่ เช้าขึ้นมาหลายๆบ้าน ปล่อยหมาออกมาขี้กันอย่างอิสระ วิ่งเล่นกันเป็นหมาหมู่เป็นที่น่ารักยิ่ง
เจ้าของก็อวดร่ำอวดรวยแบบนี้แหละ โชว์พาวซื้อหมามาเพียบ คุยฟุ้งไปทั่ว แต่ยืนดูหมาตัวเอง ขี้เยี่ยวรดบ้านคนอื่น..บาดโซ๊บมาก
บ้านผมยังไม่ได้ทำรั้ว(กำ) เคยแอบดูแล้วเอาปืน(เด็กเล่น)ยิง...ไม่เข็ด ใช้ของแข็งขว้างปา ปาไปถึงหน้าบ้านเลยนะ...ไม่เข็ด
เรียกมาให้อาหารกินแล้วเตะ ป๊าบบบ...โน่น ลอยละลิ่วไป 5-6 เมตร(พุดเดิ้ล)ผมเข็ด เพราะเตะแล้วสงสารโคด...ฮือ ๆ ๆ
ตอนนี้กำลังจะเตะเจ้าของหมาแล้ว กำลังเก็บตังค์ค่าปรับอยู่...แต่นึกขึ้นได้มันต้องไม่สู้ผมเพราะผมวิ่งโชว์ฟิตให้มันดูทุกวัน
มันต้องใช้ปืน ผมมีหนังสะติ๊ก ผมต้องเสียชาติเกิดตายเพราะหมาแหงๆ

คิดแล้วไซร้..ผมจะใช้ระบบบันไดสี่ขั้นละTongue

ขั้นแรกระบายให้เพื่อนฟัง (เสี่ยปุ๊ทำแล้ว) นัยว่าหาพยาน
ขั้นสองบอกกรรมการหมู่บ้าน(ถ้ามี)
ขั้นสามเจ้าของหมาว่าหมามีพฤติกรรมแบบนี้(ถ้ารู้ว่าเจ้าของหมางี่เง่าให้ข้ามไปเพราะจะเพิ่มความโมโหจนแทบทนไม่ไหว)
ขั้นสี่แจ้งความ
============ เพื่อความบันเทิง =============

21-01-2008, 06:57
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยหาทางออกให้ทีครับ - by Tai Labour - 21-01-2008, 06:57

Forum Jump: