Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ Martin Bridge หลุดใช้กาวอะไรติดดีครับ
Author Message
Mr.Guitar Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ Martin Bridge หลุดใช้กาวอะไรติดดีครับ
Grid.. Wrote:ส่งช่างดีกว่านะครับ.. เป็นห่วง.. Big Grin

ถ้าส่งช่างแนะนำที่ไหนดีครับ ผมเคยไปซ่อมมากับช่างโจน แต่ตอนนี้ตามตัวไม่ค่อยได้เลย
กีต้าร์ผมตัวนี้มันชอบเสียครับ เมื่อปีที่แล้วก็ Bracing ข้างในหลุดไปติดกับช่างโจมา 4500 บาท
ไม่รู้ว่าท่านอื่นที่ใช้กีต้าร์ประเภทนี้มันมีปัญหางอแงอย่างนี้เหมือนกับผมหรือเปล่าครับ หรือว่าผมไปได้ตัวที่เค้าทำมาไม่ดี กีต้าร์ผมเก่าประมาณ 7 ปี แล้ว
17-01-2008, 16:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ Martin Bridge หลุดใช้กาวอะไรติดดีครับ - by Mr.Guitar - 17-01-2008, 16:06

Forum Jump: