Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สุดท้ายก็ต้องเอามันออกไป !!..
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สุดท้ายก็ต้องเอามันออกไป !!..
ผมเคยผ่าฟันคุดเมื่อห้าปีที่แล้วครับ

ตอนนั้นผมอายุแค่ 15 ยังอยู่ในวัยขบเผาะ กระเทาะหน้าแว่น พายเรืออ่อนแอ่น อาบน้ำท่าไหน อาบน้ำท่าวัด..................นกขุนทองร้อง ฮู้!!!

มันเป็นประสบการณ์สยองขวัญของผมครับ พูดแล้วขนลุกเลย!!!

ในเช้าวันนั้น

เด็กชายเสกสรรค์ เขิญที่ห้องคุณหมอเลยค่ะ

ผมจะเต้นรัว มือไม้สั่นเทาไปหมด....

หนูนั่งบนนี้เลยจ๊ะ เสียงคุณหมอพูดด้วยน้ำเสียงที่ใจดี แลดูท่าทางอ่อนโยน แต่กำไอที่ดูดน้ำลายแน่นจนเห็นเส้นเลือดปูดขึ้นที่หลังมือ!!!

ผมเสียววาบหัวใจ แขนขาเกร็งไปหมด

ช่วยอ้าปากด้วยนะครับ คุณหมอพูดแล้วอมยิ้มที่มุมปากแบบมีเลสนัย

โอ้ไม่นะ จะถึงเวลาประหารของผมแล้วหรือนี่!!!

ผมอ้าปากขึ้นอย่างช้าๆ ช้าๆ ช้ามาก จนหมอคงอยากจะเอาไม้มาง้างในปากผมขึ้น

มอ มอ มอ หมอครับ ผม ตอ ตอ ต้อง ผะ ผะผ่า อะไรออก บาง บางบ้างครับ ผมพูดด้วยน้ำเสียงที่สั่นเครือ น้ำตาคลอเบ้าแล้ว

หมอมองลงไปในปากผม ตาโตเบิกโพลง ผงะ ถอยหลังไปชนเครื่องมือทำฟัน

ผมตกใจสุดขีด ขนาดหมอยังตกใจขนาดนี้ กรูต้องตายแน่ๆ!!!

หนุ หนุ หนู ตอง ต้อ ต้อง ผะ ผะ ผ่า หมาออกจากปาก!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
16-01-2008, 15:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สุดท้ายก็ต้องเอามันออกไป !!.. - by san - 16-01-2008, 15:26

Forum Jump: