Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นอกเหนือacoustic........(อีกครั้ง)
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: นอกเหนือacoustic........(อีกครั้ง)
kitja Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:........ผมชอบพระเครื่องคร๊าบบบบบ.......นอกเหนือจากกีต้าร์........ส่วนตัวที่ผมศึกษาอีกอย่างก็คืออาวุธปืนครับ ชอบอ่าน แล้วก็ศึกษา แต่ไม่มีสักกระบอก อิอิอิ .....

น้าเฒ่า...น้าชอบปืนเหรอครับ ผมพอช่วยได้นะครับ ฮี่ ๆๆๆ คือว่า คุณพ่อผมเป็นคนขายปืนครับ ฮี่ ๆๆ อยู่ราชบุรีครับ (ขายจริง ๆ ครับ) แกให้ความรู้ได้ครับ

...........งั้นผมเอาท่ากระดานน้อยองค์งามไปแลกแถมโปะตังส์ได้ไหมคร๊าบบบบบ น้ากิจจา 55555++ แต่ไม่ใช่ปืนนะครับเพราะตอนนี้ผมบ้ากีต้าร์ซะแล้ว หุหุหุหุ ผมคนใจเย็นแต่ไม่ยอมใคร กลัวมีปืนแล้วมือมันจะไปเองก่อนใจอ่ะครับ ขอบคุณคร๊าบน้ากิจจาน้าชายที่แสนดี ถ้าอยากได้ตอนไหนผมมีแหล่งปืนไว้อย่างนี้สบายใจไร้กังวลแล้วครับ
10-09-2007, 21:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นอกเหนือacoustic........(อีกครั้ง) - by เฒ่าทารก - 10-09-2007, 21:31

Forum Jump: