Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:พ่อแม่เต่า เล่นงานผมตั้งแต่เช้าเลยนะ

ก็ผมดันไปหาแฟนตัวสูงซะขนาดนั้น ก็ต้องใช้อุปกรณ์เสริมในการยืนคู่กันหน่อย

แทนที่แม่แดง จะคร็อบภาพตัดช่วงขาให้หน่อยก็ไม่ได้ ผมรู้สึกถึงปมด้อยสุดๆ!!!

ใครจะไปยืนคู่กันได้ น่ารัก ขนาดนี้หละคร๊าบบบบบบบบบบ

ฮริ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววว

จัดให้จ้า ตัดต่อช่วงขา แล้วอยากให้ตัดต่อช่วงไหนอีกมั้ย เช่นช่วงคอ ช่วงแขน อะไรประมาณนั้นน่ะ
[Image: beach01110003jj9.jpg]

san Wrote:
hattaya111 Wrote:มะวานมีพี่น่ารัก น่ารัก เป็นห่วงบอกอย่าไปเสียเวลา มานั่งป่วนกระทู้เลย ไม่เท่ห์หรอก ไม่เสียเวลาหรอกหรือ ทำให้เสียภาพพจน์ป่าว เป็นเฉยๆ ดูดีกว่านะ

เเต่ผมเอง กลับรุสึก ว่า...นี่เเหละคือ สิ่งที่น่าภูมิใจ มันคือ ภารระกิจ อันยิ่งใหญ่

เป็นชะตากรรม ที่เรา เเละผู้ที่ชอบเค้าจะรู้ทันที่ว่า เค้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ 555 ความไร้สาระ ที่ยิ่งใหญ่ ภูมิใจจริง จริ๊งงงง...

คอเกาเหลาเชิญทางนี้....

555 เราต้องล่มสลาย อาณานิคมนี้ให้ได้ 55555

พวกเราต้องพยายามครับ

เพื่ออธิปไตย ของชาวเผ่าผีตองเหลือง อันเกรียงไกร....

ผมดีใจด้วยที่น้าหนึ่งค้นพบความหมายของชีวิตที่ไร้สาระแล้วครับ

จะเข้ามาเป็นขุนพล เป็นหนึ่งในตองอู ในแก็งล่มใช่มั๊ยครับ

ส่วนไอการที่คิดจะไป ทำลายอาณานิคมของกระทู้เกาหลีนั้น

ผมมองว่ายังมิถึงเวลาที่เหมาะสมครับ เพราะกระทู้เกาหลีนั้นแข็งแกร่ง มีกำลังภายใน และภายนอกเวป ประมาณพวกเจ้าแม่มาเฟีย สั่งเก็บพวกเรา โดยวางยาในตะโก้ได้!!! ถ้าแก็งล่มเราไปทำอะไร ที่ผีผลาม อาจทำให้เราเป็น ง่อยกันได้!!!

ใจเย็นอีกนิด อย่าไปทำลายกระทู้ที่ก่อตั้งมาตั้งแต่สมัยสุโขทัยตอนต้นเลยครับ

เราจะได้มีพื้นที่ไว้ยืนเล่นด้วย

ช่วงนี้เวปเรา ยิ่งกำลังเข้มงวด ในการจัดโซนนิ่งอยู่นะครับ....

ช้าๆได้พร้า หลายเล่มเกวียนนะจ๊ะ...

สงสัยจะตกภาษไทยนะสันนะ ดีและที่น้าสันมาปรามน้าหนึ่งไว้ก่อนที่น้าหนึ่ง
จะโดนแก๊งสาวซ่าส์ ฆ่าหั่นแหลก รุมสกัม ยำเละแบบนี้ซะก่อน
นี่แน่ะ!! สว้บบบบ...พลั้กกกก..เปรี้ยงงงง!!!Shy
[Image: c612500774fw3.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
14-01-2008, 12:14
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 14-01-2008, 12:14

Forum Jump: