Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
ขอระบาย เอ๊ย!!! บรรยายนิดนึงนะครับ

ภาพแรก ดูพ่อเต่า ทำเสื้อคอปกตั้ง ทำเท่ ทำวัยสะรุ่นเกินหน้าวัยรุ่นเกินไป รับม่ายด้ายน้าาาาค้าาาาาา

ภาพที่สอง(หัวใจ) เห็นแล้วอยากขอแต่งงานใหม่ ให้รู้แล้ว รู้แรดเลย!!!    

กะจะทำตาหวานเต็มที่ แต่ตาก็เล็กเกินกว่าที่มดจะเดินเข้าไปได้ ...ธ่อ ไอตี๊เอ๊ย!!

ผมอยู่บ้านฟ้ามาตั้งนาน ไม่เคยมีใครมารุมถ่ายรูปแบบนี้บ้างเลย มีแต่คน รุมทิ้ง รุมขว้าง!!! (ขนาดนุ ก็เป็นไปกับเค้าด้วย....แง)    

ขนาดมีสาวตั้งสามคน แก็งล่ม ยังไม่มีบุญได้ถ่ายด้วยเลยยย

รูปสุดท้ายจากรูปด้านบน (ไม่ต้องใช้ภาพประกอบ)
ผมมอบเพลงแทนคำบรรยาย

สายตาเธอ ..บ่งบอก ...เห็นความนัย อึดอัด คับแค้นใจ อะไร (สัน)ทนได้เสมออออออออออออ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
11-01-2008, 13:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 11-01-2008, 13:05

Forum Jump: