Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เล่นไรกันน่ะครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เล่นไรกันน่ะครับ
Katayoot Wrote:
povation Wrote:ผมไม่อยากทำคดีหมิ่นประมาทเลยจริงๆ...แต่
น้าตู่..พิจารณาเองนะครับ..ตามแต่จะเห็นสมควร!

พี่ป๋อครับ อย่าหาว่าผมไม่กลัวเกรงเลยนะครับ..

แต่ผมถูกสอนมาตั้งแต่เด็ก (ประมาณ 19 - 20 ได้อ่ะนะ ยังเด็กอยู่) ว่า "ถ้าเล่นกันแล้วมาฟ้อง.. ตีทั้งคู่ คนฟ้องโดนหนัก แล้วคนโตนำน้อง โดนหนักกว่าอีกครับ

povation Wrote:เอาไม้เรียวมา!

อย่างน้าหนุ่ม ต้องตีด้วย ไม้หน้าสาม!!!

ถือว่าเล่นดนตรีเป็นอาชีพ ผมให้เกียรติ ตีแบบนักดนตรีแล้วกัน (ขอแบ่งไม้หน้าสามนะครับ)

ไม้หน้าแรก ให้ตีด้วยไม้ บลาซิลเลี่ยน โรสวู๊ด แลดูหรูหราไฮโซ

ไม้หน้าสอง ตีด้วยไม้ Koa ลายสวย งามหยด

ไม้ที่สามตีด้วย ไม้ฝาเชอร่า (เอาให้ตายคามือ!!!)

เกลียดนัก ใส่หมวกหล่อ เกินหน้าเกินตาคนในแก็ง!!!    
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-01-2008, 10:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เล่นไรกันน่ะครับ - by san - 09-01-2008, 10:37

Forum Jump: