Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เล่นไรกันน่ะครับ
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: เล่นไรกันน่ะครับ
Tangoo Wrote:อืมมมม!!!! รับทราบครับ ว่าแต่มีเพลงไหนเนื้อหาว่าด้วยเรื่อง ขี้ ๆ บ้างคร้าบบบบบบ จะไปผึกบ้าง จะได้เล่นเรื่องขี้ ๆ เป็นกะเขาบ้าง อืมมมม!! เหม็นเชียว กระทู้นี้

อิอิ อยากได้จริงๆ เหรอคะ เดี๋ยวขอหาลิงค์ที่ไปฝากเพลงไว้ก่อนนะคะ

((( ฉันชอบกินแมงสาป หรือจะตะขาบก็ชอบเหมือนกัน )))
((( ใครหากมารักฉัน ต้องมีอะไรคล้ายกันฉันจึงพิจารณา )))
((( ฉันก็ชอบกินฉี่ หรือจะเป็นขี้..ยิ่งชอบนักหนา... )))
((( อาหารคนอื่นคงธรรมดา..ส่วนตัวฉันชอบอย่างว่า )))
((( เพราะคงแปลกกว่าใครใคร...)))
((( บางวันถ้าหาแมงสาปตะขาบไม่มี ฉี่และขี้ก็ไม่มีใครทิ้งไว้ )))
((( ฉันต้องขุดดินไปหาซากหนูที่ตาย หากวันใดหาไม่ได้ ก็กินแต่หนอนประทัง )))

เหนื่อยค่ะเหนื่อย แค่นี้ก่อนนะคะ...ขอเข้าห้องน้ำก่อน
ส่วนเนื้อที่เหลือไม่ต่อดีกว่าค่ะ ชวนอวกอย่างมาก
ไว้หาลิงค์แล้วมาแปะไว้ให้อีกรอบค่ะน้าแตง

(สวัสดีน้าแตง ยินดีต้อนรับ และกราบสวัสดีแนบอกค่ะ อิอิ)
09-01-2008, 10:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เล่นไรกันน่ะครับ - by Ether - 09-01-2008, 10:30

Forum Jump: