Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เล่นไรกันน่ะครับ
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: เล่นไรกันน่ะครับ
SARUN Wrote:
Grid.. Wrote:แต่หัวหน้าผม(คนนิ้วยาว อ้วน ดำ ใส่แว่น..)ชอบเล่นแต่นักร้องครับพี่แตง..

น้า Nit GT น่ะเหรอ???

เฮ้ยยย กริด นายจะพูดถึงใครก็เอ่ยมาเลยดี๊... หัวหน้าผม(คนนิ้วยาว อ้วน ดำ ใส่แว่น..) เดี๋ยวเค้าเข้าใจผิดกันว่าเป็นน้าตู่ ใครจะรู้ว่าหัวหน้านายคือน้าตู่

คนที่นิ้วยาว อ้วน ดำ ใส่แว่น ไม่สังเกตุจริงจังก็คงไม่รู้ว่าเป็นน้าตู่ แถมชอบเล่นกับนักร้องด้วยนี่ก็..... น้าตู่

น้าฯ ครับ กริดมันว่าน้าฯ ผมพยายามเบี่ยงเบนไปทางอื่นแล้วนะครับ สบายใจได้เลยครับ น้าตู่ V8 4000 Tongue
08-01-2008, 14:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เล่นไรกันน่ะครับ - by Katayoot - 08-01-2008, 14:54

Forum Jump: