Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครรู้จักพี่ สมบูรณ์ เจ้าพ่อMartin guitar
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ใครรู้จักพี่ สมบูรณ์ เจ้าพ่อMartin guitar
อันที่จริง คิดว่าหลาย ๆ ท่านใน Web นี้ก็น่าจะรู้จักพี่สมบูรณ์กันดีอยู่แล้วนะครับ
พี่แกก็ไปงาน Meeting มาหลายครั้งครับ
พี่สมบูรณ์เป็นพี่ชายที่น่ารักมาก มีความรู้เรื่องกีตาร์ดีเยี่ยม และ แบ่งปันให้น้อง ๆ เสมอ
ผู้รู้จักแกมานานหลายปีแล้ว แต่เพิ่งมารู้ว่าพี่แกเป็น Collector ตัวจริงเสียงจริง มีกีตาร์ดี ๆ เป็นร้อย ๆ ตัวเมื่อซัก 2 ปีที่แล้วนี่เอง
นอกจากสะสมแล้ว ฝีมือ Fingerstyle ของพี่สมบูรณ์ไม่ธรรมดาครับ ยอดเยี่ยมมาก ๆ

ส่งรูปพี่สมบูรณ์มาให้ดูครับ     รู้สึกว่าจะเป็นภาพในงาน Meeting ครั้งที่ 5
ภาพนี้นั่งอยู่กับน้าลูครับ ผมขออนุญาตน้าลู Crop เฉพาะภาพพี่สมบูรณ์นะครับ เดี๋ยวท่านที่ไม่รู้จัก
จะสับสนครับ Smile
10-09-2007, 11:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครรู้จักพี่ สมบูรณ์ เจ้าพ่อMartin guitar - by art - 10-09-2007, 11:27

Forum Jump: