Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มือน้อยๆ....สร้างบ้านให้สมบูรณ์แบบ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: มือน้อยๆ....สร้างบ้านให้สมบูรณ์แบบ
san Wrote:
povation Wrote:รอเจ้าของมือน้อยๆออกมาโพสต์ในฐานะถูกรุมจับมือ!
แต่..เอ๊ะ!...แหวนแต่งงานหายไปไหน?

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาโพสให้ดูว่า แหวนอยู่ไหน

ทีน้าป๋อเองยังใส่แหวนที่นิ้วก้อยเลย

เลื่อนมาที่นิ้วนางอีกซักนิ้ว จะเป็นไรไปจ๊ะ...

ขอตอบคำถามแม่แดง สุดสวย

ผมขอทายว่ามือที่ใส่นาฬิกา ที่แลดูผิวพรรณดีมากๆนั้น คือมือผมเอง

มือที่ ใส่เสื้อแขนยาว สีเข้มสลับลายคาดสีขาว คือ น้องปิ๊ง ที่น่ารัก แห่งบ้านเต่า

มือที่ใส่เสื้อแขนยาวสีส้ม คือมือ ป้า Kiss คนสวย

ส่วนมือที่อยู่บนกางเกงยีน ทายยากจริงๆ (ช่วยใบ้หน่อยนะครับ)

ใช่มือของน้ายอดเยี่ยมเปล่าครับ......

ดู ๆไปคู่นี้เค้าก็เหมาะกันดีนะคะ แต่ป้าแดงว่า เวลาไปไหนมาไหนด้วยกัน น้องนุควรจะเสียสละ ให้น้าสันใส่รองเท้าส้นสูงแทนนะจ๊ะ จะได้ดูเหมาะสมและคู่ควรกันมากขึ้น เหอ..เหอ..
[Image: pict0145wx6.jpg][Image: pict0205ry4.jpg]
[Image: pict0285sz0.jpg]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 07-01-2008, 07:29 by dejemerry.)
07-01-2008, 07:18
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มือน้อยๆ....สร้างบ้านให้สมบูรณ์แบบ - by dejemerry - 07-01-2008, 07:18

Forum Jump: