Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
และแล้ว....หลังปีใหม่ก็ถึงเวลา......................แบบซอฟ ซอฟก่อน
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: และแล้ว....หลังปีใหม่ก็ถึงเวลา......................แบบซอฟ ซอฟก่อน
dejemerry Wrote:ดีแล้วจ้า น้าสันไม่มา พวกเราสนุกสนานที่สุด Big Grin

ทำไมแม่แดงพูดอย่างนั้นหละครับ ใจเสียหมดเลย

ช่วงนี้ผมยิ่ง ขวัญอ่อนอยู่ด้วย!!!

ดูมีความสุขกันจังเลย

พี่แดง ก็ยังสวยเหมือนเดิม

น้องปิ๊ง คาดผมชมพู น่ารัก คิกขุ

ก้อย หวานใจเจ้าหนอน ก็หน้าตาเอาเรื่อง(หัวใจ) เหมือนเดิม

นู๋ฟิล์ม คนสวย ก็ตัดผมมาใหม่แลดูอ่อนเยาว์ สดใสขึ้นไปอีกจ้า

เจ้าร็อก หน้าตา ก็ยังโรคจิต!!! บ้าพลัง(ใจ) ไม่เปลี่ยน

น้า Pood หนุ่มใหญ่ แห่งบ้านฟ้า ก็ยังคงมาดหล่อเหมือนเดิม

น้องหนอน ตัดผมมาใหม่เช่นกัน แลดูอ่อนลงมากๆ (ปัญญา!!!)

น้าเล็กคูณสาม ก็มาทำหน้าตาดีอีกคน

ส่วนน้องปั๊งหน้าตา ละม้ายคล้ายผมที่สุด!!! (ผมเถียงไม่ออกจริงๆ...)

ส่วนพระเอกคนใหม่ของงาน คือ เสือปลื้มในชุดสีขาว ใส่ตุ่มหูวงกลมใหญ่ เสียด้วย น่ารักดีเนอะ

อ้าว!!! ไม่ใช่นี่หว่า ผิดคน

ไปและ เดี๋ยวเละ!!!

เดี๋ยวโดน เสือปลื้ม ต่อย!!!

เพราะเสือสองตัว อยู่ในถ้ำเดียวกันไม่ได้

โดยเฉพาะ

เสือปลื้ม กับ เสือไบ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-01-2008, 15:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: และแล้ว....หลังปีใหม่ก็ถึงเวลา......................แบบซอฟ ซอฟก่อน - by san - 06-01-2008, 15:51

Forum Jump: