Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไปดูน้ำหน้าและไปฟังน้ำเสียงน้าKatayoot
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: ไปดูน้ำหน้าและไปฟังน้ำเสียงน้าKatayoot
dejemerry Wrote:
Teeraparp Wrote:หนุ่มร้านอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ว่างๆจะได้ไปนั่งฟัง Jack จอนยาว ที่ร้านมั่ง

น้าหนุ่ม แกร้องทุกที่ค่ะ แถวอุดมสุขยิงยาวมาตามถนนศรีนครินทร์เกือบถึงปากน้ำ
แกเคยออดิชั่นมาทุกร้านเลยค่ะ แต่ที่เค้าจ้างแกร้องจริง ๆ ก็มีแค่ 2-3 ร้านเองค่ะ
แต่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ จะยังจ้างอยู่รึป่าวนะคะ เด๋วรอน้าหนุ่มเค้ามาตอบเองก็แล้วกันนะคะ เหอ..เหอ...Big Grin

ร้านอยู่ในซอยอุดมสุข ข้าง ๆ กับ Julie Pub ครับ เล่นร้านนี้เพราะมันเข้าเขต กทม. มาแล้ว คุยได้... เล่นดนตรีกรุงเทพ ฮึ ๆ ๆ (กอดอก อมยิ้มมุมปากด้วยนะ เหอ ๆ ) ว่าง ๆ แวะมานะครับ ข้าวเกรียบที่นี่อร่อยมาก น้องปั๊งกินจนหลับ...

ป้าแดงคั๊บ ร้านฯ เค้าต้องจ้างผมต่อแน่นอน เพราะผมติดเค้าอยู่ 3.5 หมื่น เล่นใช้หนี้วันละ 200.- เบ็ดเสร็จก็ยังอยู่ร้านนี้อีกหลายปีครับ...
04-01-2008, 07:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ไปดูน้ำหน้าและไปฟังน้ำเสียงน้าKatayoot - by Katayoot - 04-01-2008, 07:16

Forum Jump: