Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดีจริงๆ อ่านแล้วน้ำตาจะไหล‏
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ดีจริงๆ อ่านแล้วน้ำตาจะไหล‏
hattaya111 Wrote:ไม่รู้จะพูดยังไง กับพี่สาวที่ชอบรอดูพระอาทิย์ขึ้น ที่ชายทะเล

พี่เค้าเคยเล่าให้ผมฟังว่า มีความสุขมากที่ได้ร่วมบรรเลงดนตรี กับครอบครัวที่มี อยากหยุดจดจำช่วงเวลาที่ดี อย่างนีไว้ตลอดไป......

คนเเบบนี้ ผมไม่มีอะไรจะพูดจริงๆ ขอกราบงามๆ1ครั้ง ละกัน

ชีวิตดำเนินต่อไป
อ่านของขวัญจบยังเพ่ ดีป่ะ เผื่อหามาอ่านเองมั่ง

น้องหนึ่งเนี่ย ชอบมีคำพูดซึ้ง ๆ อยู่เรื่อย เดี๋ยวปั๊ด..ร้องไห้ซะเลย แง..แง..

ส่วนหนังสือ อ่านยามว่างค่ะ ยังไม่จบเลย เวลาที่ว่างจริง ๆ ก็จะหยิบขึ้นมาอ่าน ได้สักหน้าสองหน้าก็ดีใจแล้วค่ะ อ่านแล้วก็นึกถึงคนให้เสมอค่ะ ไม่เคยลืม ขอบคุณมาก ๆ นะคะ สำหรับหนังสือที่มีคุณค่ามหาศาล
ฝากสวัสดีปีใหม่คุณแม่น้องหนึ่งด้วยนะคะ คุณแม่โชคดีที่มีลูกชายน่ารัก กตัญญูรู้คุณ คอยดูแลเอาใจใส่ห่วงใยไม่เคยห่าง สุดยอดค่ะ รักษาความดีอย่างนี้ตลอดไปนะคะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
02-01-2008, 12:57
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดีจริงๆ อ่านแล้วน้ำตาจะไหล‏ - by dejemerry - 02-01-2008, 12:57

Forum Jump: