Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ปีใหม่ช่างเงียบเหงาจริงๆ.....ใครเหงา มาทักทายระบายความได้ครับ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ..ปีใหม่ช่างเงียบเหงาจริงๆ.....ใครเหงา มาทักทายระบายความได้ครับ
ขอบพระคุณมากๆคร้าบพี่..เฒ่าทารก ผมพอช่วยอะไรได้บ้าง เต็มที่เลยครับ นับว่าเป็นกุศล ที่ให้ผมได้ ทำประโยชน์

ความรู้คือ สิ่งที่ต้องเอื้อเเก่กันครับ
ทุกที่ เเละ พี่ เเละ โลกนี้ ก้อยังมี สิ่งให้ผมเรียนรู้อีกมากครับ...

Therock เปน อารายของนาย ..

...กายกำยำ ล่ำสัน ขอให้พลังจงอยู่คู่ท่าน สุขภาพดี สิ่งดีๆ ความสุข ความเข้าใจ จงอยู่กับนายเสมอ ......สิ่งที่เข้ามา ขอให้ใช่ เเละ จีรัง ครับ ...อะไรที่ใช่ ก้อ จะใช่ ครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

30-12-2007, 10:46
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ..ปีใหม่ช่างเงียบเหงาจริงๆ.....ใครเหงา มาทักทายระบายความได้ครับ - by hattaya111 - 30-12-2007, 10:46

Forum Jump: