Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..ปีใหม่ช่างเงียบเหงาจริงๆ.....ใครเหงา มาทักทายระบายความได้ครับ
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ..ปีใหม่ช่างเงียบเหงาจริงๆ.....ใครเหงา มาทักทายระบายความได้ครับ
ขอบคุณที่อวยพรครับน้าหัดทะยา พรปีใหม่นี้ขอกลับไปหาน้าเป็น 2 เท่านะครับ
คนเราไม่มีจุดสิ้นสุดของชีวิตหรอกครับถ้ายังมีลมหายใจ
คนเราเก่งแค่ไหนก็ยังต้องแสวงหาความรู้ต่อไปไม่มีสิ้นสุด
ดั่งปราชญ์จีนว่าไว้ คนที่เก่งมักไม่หยุดเสาะแสวงหาความรู้
อย่างกระบี่คู่กายอีกเล่มที่ผมอยากได้ก็คือกระบี่ไว้ร่ายรำทางหุน
เพราะตัวที่ได้ครอบครองปัจจุบันนั้นไว้สำหรับบู๊ร่ายรำดุเดือด
จริงอย่างที่น้าว่าไว้กระบี่ที่อยู่กับเรายังไม่เชื่องมือเลยสำหรับผม
ต้องรอให้ฝีมือดีกว่านี้เยอะๆๆๆๆๆแล้วคงรวมเป็นหนึ่งเดียวกับเธอตัวนี้
คุณน้าสิที่ผมต้องขอเรียนรู้บ้าง หวังว่าคงไม่หวงวิชานะคร๊าบบบบบบ อิอิอิอิ
30-12-2007, 10:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ..ปีใหม่ช่างเงียบเหงาจริงๆ.....ใครเหงา มาทักทายระบายความได้ครับ - by เฒ่าทารก - 30-12-2007, 10:34

Forum Jump: