Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วัน X'mas ณ คาวบอยคาเฟ่ ราชบุรี
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: วัน X'mas ณ คาวบอยคาเฟ่ ราชบุรี
เฒ่าทารก Wrote:ผมไปดูที่จตุจักรมาครับน้าป๊อป น้ากิจจา ไม่ถูกใจผมจริงๆ
เพราะเท่าที่ดูๆแล้วมันเป็นของก็อปเท่าที่ร้านผมเจอมานะครับ
แต่คงมีร้านที่เอาของแท้มาขายแต่ผมคงหาไม่เจอเองในจตุจักร
ขอบคุณคร๊าบบบบบบน้าป๊อปที่แนะนำอีกแหล่งที่ผมไม่ทราบมาก่อนเลยจริงๆอย่างนี้ต้องตามไปดู!!!!
ถ้าผมไปชะอำปีหน้ากับที่ทำงานผม ยังไงผมจะแวะดูนะครับ แต่เท่าที่ดูในเวปลิ้งค์ที่เดอะร็อคเอามาโพส สวยดีครับ อีกอย่างสั่งซื้อได้ด้วย น่าสนๆ

มันต้องดูงานครับ ถ้าทำมาจากเงิน ก็ต้องดูว่า เป็นงานหล่อ หรืองานแกะมือ จ้า

ราคามันก็ต่างกันด้วยประการละฉะนี้จ้า กับ ยี่ห้อครับ ผมจำไม่ได้ละ แต่จะเป็น หัวชุด นะครับ จอร์ด บุช ดันมาใช้ยี่ห้อนี้ เป็นเงินแกะมือ เนี๊ยบกริ๊บ ผมเห็นคนที่เค้าเล่นหัวพวกนี้ เค้าใช้กล้องส่องพระ ดูกันเลย

ปล. ไปอินทรา ครับ 55555
(This post was last modified: 26-12-2007, 23:54 by poPPie.)
26-12-2007, 23:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วัน X'mas ณ คาวบอยคาเฟ่ ราชบุรี - by poPPie - 26-12-2007, 23:48

Forum Jump: