Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชอบรูปภาพใดมากที่สุด
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ชอบรูปภาพใดมากที่สุด
เดี๋ยวจะพยายาม.....................ไปขุดรูปเก่า ๆ ๆ ครับ
ผมไม่มีชอบที่สุดนะครับ....มีแต่ ประทับใจ อะไรแบบนี้ครับ

เริ่มจาก....รูปนี้เป็น Avatar แรกที่ผมใช้ครับ.......ชอบมาก....เพราะกะว่าถ้าหาไม่ได้ ก็จะไม่เข้าเป็นสมาชิก อะไรแบบนั้นเลยครับ
[Image: postresizeeq6.jpg]

รูปนี้ชอบมากครับ.............เพราะคาดว่า ชาตินี้ คงไม่เห็นน้า กรรมกรุ๊ก.....หล่อได้แบบนี้อีก 555 ฮริ้วววววววววววววววว ผมเอารูปนี้ ไปให้อาจารย์ประวัติศาสตร์ดู ท่านบอกว่า น่าจะถ่ายไว้ตั้งแต่ยุค ครีเตเชียส......เลย (อุอุ....ล้อเล่นนะก๊าบบบบ พี่แต๋ง)
[Image: 85208669dc6.jpg]

รูปนี้เป็น Avatar ของน้าท่านนึงสมัยก่อนนะครับ....แสดงให้เห็นถึงว่า...ผู้หญิงในสเปกของน้าท่านนั้นกับผมเนี่ย เป็นสเปกเดียวกันจริง ๆ ๆ และน่าจะเป็น ต้นกำเนิดของแฟนพันธุ์แท้เกาหลีมาจนทุกวันนี้ครับ
[Image: okhw5.jpg]

รูปนี้ก็ชอบมากอีกเช่นกันครับ...เป็นสมัยที่....ผมวางแผนขโมย Adamas บ้านน้าป๋อสมัยนั้น โดยมีน้าสิงห์เกษตรเป็นแกนนำ..แต่ไม่สำเร็จ....แต่ตอนนี้เรารวบรวม ส....พรรคพวกแล้ว(คำที่ จุดจุดจุด ไว้ ไม่อยากพิมพ์นะครับ ช่วงนี้เกลียดคำนี้) ได้แกงค์ล่มแล้ว.....งานเปิดบ้านน้าป๋อคราวหน้า ต้องมีการช่วงชิง อะดาข้าวต้มมัด แน่นอนครับ 555
[Image: a7014758lr2.jpg]

รูปสุดท้ายนี่ก็เป็น อีกรูปประวัติศาสตร์เลย ก็ว่าได้นะครับ.....ไม่กล้าแซวครับ สำหรับรูปนี้...แต่ดูจากรูปแล้ว...ลายคราม จริง ๆ ๆ ครับ 555
[Image: band1qe7.jpg]
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
26-12-2007, 10:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ชอบรูปภาพใดมากที่สุด - by Therock - 26-12-2007, 10:19

Forum Jump: