Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สามี - ภรรยา.. Merry X 'mas ครับ..
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สามี - ภรรยา.. Merry X 'mas ครับ..
เฒ่าทารก Wrote:โถๆๆๆๆๆ น้า san.....จำวันที่ไปบ้านอากฤษณ์ไม่ได้เชียวหรือ
เรานั่งคุยกันเรื่องอะไร มีพระดีอย่างไรหนุ่มหล่ออย่างเราเมียก็ไม่กล้าทำไรหรอกครับ
รับรองผมจะหาพระเครื่องเมตตาแรงๆให้น้า san ไว้คุ้มครอง
เวลาน้า san โดนน้องณุบ่นอะไร ผมแนะนำให้อาราธนาพระเครื่องไว้ในใจ
เสร็จแล้วกลั้นใจอมไว้ในปากอย่าเอาออกมาเด็ดขาด ไม่ว่าน้องณุจะถามจะบ่นอะไร
รับรองประเดี๋ยวเดียวน้องณุเลิกบ่นแน่นอน
เชื่อผมสิ 55555+++

ทุกวันนี้!!!

ผมอม จนจะเป็นคางทูมอยู่แล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

SARUN Wrote:แล้วถ้า เวลาน้า ๆ โดนน้องๆ ซ้อม ต้องใช้พระเครื่องอะไร ?..... ถึงจะรอดตาย ครับ

ถึงตายเลยหรือครับ!!!

โฟล์คน้อย Wrote:ตั้งแต่ผมบวชแล้วสึกออกมา..
ผมไม่เคยต้องใช้พระเครื่องอีกเลยครับ..
ยิ่งเรื่องพวกทำนองนี้.. สบายมาก..

เพราะว่าผมมีชื่อเล่นว่า "เอก"
ผมก็เลยกลายเป็นพระเอก.. ตั้งแต่ตอนบวชพระนู้นแล้ว.. อิอิ..

พระเอกอย่างผม.. สาว ๆหรือจะกล้าทำอาร๊ายยยยย..
เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม.....

จ้า พ่อพระ แต่ชื่อ เอก (เพราะ แผ่น มัน เป็นรอยยย อ่า)

Labour Wrote:หึ หึ...กลัวไรกัน?
ผมว่าแค่พูด คำสองคำก็...ร้องไห้ขี้มูกโป่งแล้ว จริงจริ๊งงงงง???
เช่น....
รำคาญ....!!!
หื้มมม...!!!
เดี๋ยวปั๊ดดดด!!!

ไรพวกเนี๊ย..รับรอง กลัวหงอเลย ผมนึกไว้ในใจเกือบ 20 ปีแล้ว ยังไม่ได้ใช้เลย อยากลองอยู่เหมือนกัน...แต่เกรงใจ

เป็นคนไม่จริงใจนะครับ อย่างนี้

ใจคิดอย่าง ปากพูดอีกอย่าง!!!

คบไม่ได้จริงๆครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-12-2007, 16:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สามี - ภรรยา.. Merry X 'mas ครับ.. - by san - 25-12-2007, 16:06

Forum Jump: