Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงน้าๆที่ไปถล่มบ้านน้ากฤษณ์ครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ถึงน้าๆที่ไปถล่มบ้านน้ากฤษณ์ครับ
pood Wrote:the rock ช่วยแจ้งอาการน้า Grid ด้วยครับ ไม่ทราบว่าขาเบี้ยวเพราะเหตุใด
ตอนนี้อยู่ ร.พ.อะไร ไม่ทราบว่าอยู่ ร.พ.เดียวกันกับคุณ nonpick หรือเปล่า

เป็นห่วงครับ เพิ่งเห็นหน้ากันหลัดฯไม่น่าเลย

ท่าทางจะอยู่ ร.พ. เดียวกับพี่ nonpick ของหนู Sumsung แน่นอนเลยครับ........grid อาการไม่หนักมากครับ......แต่เดี๋ยวรอเจ้าตัว มาแก้ต่างเองดีกว่าครับ น้า pood อิอิ

ป.ล. อาการ ขาเบี้ยว ..เป็นโรคติดต่อชนิดหนึ่ง เกิดจากการที่เราไปบอก เพื่อน คนรู้จัก กิ๊ก แฟน รุ่นพี่ ลุง ป้า น้า อา ฯลฯ ว่า " เดี๋ยวเจอกัน นะ จุ๊บ จุ๊บ " .................แต่ใกล้ ๆ ถึงเวลานัด ก็จะมีข้อความมาบอกว่า "เอ่อ เอ่อ... คือ แบบ ผมไปไม่ได้อ่ะครับ ขอโทษทีนะครับ" .............ซึ่งส่วนใหญ่ แพทย์จะให้ทานยา " สปิริต นิซิลิน" หรือ ยา " สเตอรอยด์" ........ก็อาจจะหายมั้งครับ อุอุ

Grid อย่าโกรธนะจ๊ะ....................อ่ะเค้าล้อเล่ง 555 ว่าแต่เมื่อวานได้ไปหาน้าลูลู่ ป่าว
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
09-09-2007, 08:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงน้าๆที่ไปถล่มบ้านน้ากฤษณ์ครับ - by Therock - 09-09-2007, 08:59

Forum Jump: