Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
MUI Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:น้า mui ไป มา 2 วันเหมือนกันเลยเหรอคะเนี่ย สุดยอดดดด ว่าแต่ น้ามุย ใช้ผู้ชายที่ใส่ชุดแดงทั้งชุดหรือเปล่าBig Grin พอดีป้านุ้ยมองเห็นไกล ๆ อะค่ะ Tongue

bobonuii19 Wrote:
MUI Wrote:แวะมารายงานจ้ะ...คืนวันที่ 15 16 ไปส่งดงบังจิงกินอน..และรับคุณลูกพร้อมเพื่อน ๆ กลับบ้านหลังคอนเสิร์ตเลิกเรียบร้อยแล้วจ้ะ.ชอบฟิโน่หน้างานอยู่คัน..แต่เอ๊ะ ญี่ปุ่นกับเกาหลีเกี่ยวกันตรงไหนนี่ ???

น้า mui ฟิโน่เนี่ย คันสีไหนอะค่ะ ป้านุ้ยก็เล็ง ๆ ไว้คันนึงเหมือนกัน Big Grin ญี่ปุ่นเกี่ยวตรงที่ว่า Yamaha เค้าก็เป็น หนึ่งใน Sponser ด้วยค่ะและดองบังเค้ามา โฆษณาให้ ค่ะ เคยได้ข่าวมาว่าตอนที่มาถ่ายโฆษณาที่ไทยอะค่ะ ถ่ายเสร็จ ยูนโฮ บอกว่า รถน่ารักอยากขอ สักคันไปขับกันในวง แต่ yamaha ใจดีค่ะ ให้คนละคันไปเย้ยยยยBig Grin ประมาณว่า กล้าขอ ก็ กล้าให้อะค่ะTongue

คันที่กระจกมองหลังเป็นเคฟล่า ทรงเหลี่ยม ๆ มน ๆ เล็ก ๆ น่ะครับ...ผมเล็งกระจกอย่างเดียวเลย..ผมว่ากลม ๆ เดิม ๆ เชย ๆ ยังไง ๆ ชอบกล ๆ...ไปเปลี่ยนเป็นทรงใบไม้แต่ใหญ่ไปหน่อย..อยากได้เล็ก ๆ เหมือนคันนั้น่ะครับ (บังเอิญมีสีขาวเชย ๆ อยู่คันนึง.....มีอยู่วัน ขับไปกินหนมจีนน้ำยาแถวบ้าน..จราจรไม่ทราบปรี่มาจากไหน..ต๊กกะจาย แทบช็อค!!!..."เพ่ เพ่ เพ่...ซื้อมาท่าวหร่าย ร้านไหน..ผมกำลังหาสีนี้อยู่พอดี จะไปทำรถจราจรตำรวจ...เดี๋ยวนี้ไปถามร้านบอก เลิกผลิตแล้ว.." ผมนึกในใจ ของเรานี่เชยแล้วนะยังมีคนสนใจอีก..นึกว่าจะมาขอตังค่าปรับซะอีก
23-12-2007, 18:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by MUI - 23-12-2007, 18:10

Forum Jump: