Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
bobonuii19 Wrote:ป้าแดงงงงง ป้านุ้ยรอป้าแดงมา comment อยู่นะคะเนี่ย ป้าแดงเจ้าของกระทู้ หายไปไหนนนน หลายเพลาแย้วเนี่ย Rolleyes

http://www.geocities.com/vicvcd2004/concert.html

ดูแล้ว อย่าลืมส่ง comment ด้วยนะคะ ป้าอยากรู้ feed back ค่ะ Smile))))

มาแล้วจ้า คอมฯเจ๋งค่ะป้านุ้ย เนี่ยเพิ่งจะหิ้วไปที่เสรีฯ มานะคะ เสียเงิน สบายใจและ
พอถึงบ้านที่ไหนได้ ก็ยังเข้าเน็ตไม่ได้ค่ะ แถมฉลาดน้อย ไม่ได้ขอเบอร์ช่างที่เค้าซ้อมคอมฯให้อีกต่างหาก นี่แอบขึ้นมาใช้ของน้าป๋อค่ะ ท่านไปทำงานนอกบ้านค่ะ

เมื่อกี้คลิกเข้าไปดูคอนเสิร์ตดองบังแล้วค่ะ โอ้โห..นีป้านุ้ยทำเองเหรอคะ มีความ
อุตส่าหพยายามมาก ๆ ค่ะ บรรยายได้ละเอียด เหมือนกับได้ไปดูมาเองเลยค่ะ อิจฉาจริง ๆ ค่ะ ไปดูสองวันเลยเหรอคะ แถมยังยืนใกล้ชิดติดขอบเวทีอีกต่างหาก พระเจ้า
ป้านุ้ยเรา...สุดยอด แล้วป้าซองของเราได้ดูกะเค้ามั้ยคะ เป็นไงคะ ภาพย้งติดตาอยู่
ใช่มั้ย ตอนนี้คงมีแต่ตัว หัวใจอยู่กะเซียแหงม ๆ ป้าแดงเข้าใจ อีกสักพัก คงจะดีขึ้นค่ะ

ไงป้านุ้ยสะดวกโยธินเมื่อไหร่โทรหาป้าแดงหน่อยนะคะ มีเรื่องปรึกษาด่วนค่ะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-12-2007, 15:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 21-12-2007, 15:58

Forum Jump: