Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบางส่วนจากคืนวันศุกร์ถึงเช้าตรู่วันเสาร์จ้า
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ภาพบางส่วนจากคืนวันศุกร์ถึงเช้าตรู่วันเสาร์จ้า
.::.pOoH.::. Wrote:สุดท้าย คงต้องลงภาพของช่างภาพเอง ในอิริยาบถต่างๆ ครับ Smile

เหนื่อยนัก พักดื่มโค้ก....ทำเป็นมีไฝ...

[Image: img3344bs5.jpg]
เย๊ยย !?@# ไฝเป็นเรื่องของธรรมชาติ เอ๊ออปุ๊นี่ก้อ..Wink แต่รูปนี้ ได้ฟิลลมากๆ-------------------------------------------------------------------
เบื่อๆก็ลุกมาตีกลองเฉย...

[Image: dsc4891relj0.jpg]
ดูสิครับ ไปเอาไม้กลองผู้ใหญ่มาตี ย๊าวววยาววววว หยั่งงี๊..ปุ๊ต้องเหลาให้ใหม่ซักชุด Big Grin-------------------------------------------------------------------

ร้องเพลง.....เพราะมั้ง...Tongue

[Image: img6800lf9.jpg]
น๊านนนั่นน.. แล้วคืนวันเสาร์ น้องแอม ก็ไม่ร้องให้พี่ๆ ฟังนะครับ แหม๊..มีแหย่ผู้ชมทางบ้าน 555-------------------------------------------------------------------

พักดีกว่า......พอละ

[Image: amz2ress8.jpg]
หัวใจดวงน้อยๆเธอคงทำหล่นอยู่ข้างๆ กอไผ่ต้นไหนซักต้น.. ปุ๊ ช่วยเดินตามหาหน่อยสิครับ Tongue

แว๊บบบบบบบบบบ
20-12-2007, 22:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบางส่วนจากคืนวันศุกร์ถึงเช้าตรู่วันเสาร์จ้า - by poPPie - 20-12-2007, 22:44

Forum Jump: