Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มิตรภาพที่ปลายทาง......ไม่แพ้ที่หัวหินแน่นอนครับ..อิอิ
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: มิตรภาพที่ปลายทาง......ไม่แพ้ที่หัวหินแน่นอนครับ..อิอิ
...เดี๋ยวจัดให้ครับ The rock..ขอคั่นหน่อยครับ...ครั้งนี้ผมได้ไปรับ Edo Killer กลับมาด้วย...หลังจากที่ฝาก Therock ไปปรับ Action..Therockเลิกงาน 5 โมงเย็น..แล้วมีเล่นที่ร้านตอนทุ่มกว่าๆ.....แล้วยังมีหน้ามาถามผมอีกว่า พี่จะให้ผมเอาไปส่งให้ที่ไหน....Therockแบกกีตาร์มาส่งผมที่สยาม....โอ้ว...ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับผม....

.......ต่อกันเถอะ

...ผมกับพี่ต่ายไม่พูดพร่ำ.....เพราะไม่ได้เล่นกีตาร์มาหลายวัน
....ซัดกันก่อน....ไม่ต้องบอกก็คงรู้นะครับว่า...เล่นเพลงอาไร....55
...."ถ..ถะ..ถูก ต้องแล้วคร้าบบบบ.... When U say not... นั่นเง555.."

Attached Files Image(s)

นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
(This post was last modified: 17-12-2007, 23:06 by edo.)
17-12-2007, 23:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มิตรภาพที่ปลายทาง......ไม่แพ้ที่หัวหินแน่นอนครับ..อิอิ - by edo - 17-12-2007, 23:04

Forum Jump: