Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ปิดบ้านชั่วคราว.. ไปหัวหินกัน..
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ปิดบ้านชั่วคราว.. ไปหัวหินกัน..
pinkuitarz Wrote:เพิ่งรู้นะคะ ว่าพี่เจนนี่เห็นพี่นุเป็น "ภรรแฟน"... 555

จะเรียกภรรยาเต็มๆ คำ ก็ยังเขอะเขิน (พี่เป็นคนขี้อายจ้า)

เรียก แค่ แฟน เดี๋ยวพี่นุ มีน้อยใจ

ยังสะลึม สะลือ อยู่ว่า

เค้าเป็นใครกันแน่ แต่ที่แน่แท้

เป็นคุณแม่ ของลูกพี่แน่นอน

.::.pOoH.::. Wrote:น้าสันหวานมีแฟนเป็นพันคนเลยเหรอครับ บริหารจัดการเวลาเยี่ยมยอดมากๆ

ปุ๊ขอปรบมือให้ครับ แปะๆๆๆๆๆๆๆๆ

เออะ!!! น้าปุ๊จ๊ะ

มีคนเดียว ก็สยิวหัวใจพอแล้วครับ

ถ้าผมมีแฟนเป็นพันคนจริงๆ

นั้นคงเป็นกลุ่มแฟนคลับ สมัยที่ผมยังอยู่ใน วง 4F (สร้างสัน เพลงดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน!!!)

เฒ่าทารก Wrote:เป๊งงงงง!!!! ระฆังยกที่ 1เริ่มคร๊าบบบบบ
กรรมการกอดกีต้าร์ O-35 บรรเลงเพลงปี่พาทย์
...ฮี่ๆๆๆ สนุกสนานปานนั้น ผมขอมีความสุขด้วยนะคร๊าบบบบบบ

น้าเฒ่า เครารก นี่ ชอบยุแยง ตะแคงมั่ว จริงๆนะจ๊ะ

ตกลงว่า เป็นหนุ่มขายโมจิ หรือว่าเป็น............

กรรมการมวย ที่สวนลุมพินีครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
17-12-2007, 09:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ปิดบ้านชั่วคราว.. ไปหัวหินกัน.. - by san - 17-12-2007, 09:06

Forum Jump: