Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
งานดูดีตั้งแต่ซอง การ์ด ของชำร่วย อาหาร เจ้าบ่าวดูดี เจ้าสาว สวยมากๆๆๆๆ
มีความสุขเยอะ ๆ นะจ๊ะ

ทำไมหมูหัน เค้ารีบเก็บจัง น้ากานต์กำลังเอื้อมมม จะไปคีบ
พนักงาน ยกหมูหนีน้ากานต์ พวกเราขำกร๊ากเลย ยังกินได้อีกครึ่งตัว
รู้อีกที อ๋อออ เค้าเอาไปใส่จานเล็กให้ ได้มา 5 ชิ้น แต่ทำไมตอนเรามอง
มันเหลือตั้งครึ่งตัว น้ากานต์มองด้วยความเสียดาย เพราะเค้ายกไปแบบ
ไม่บอกกล่าว... (พวกเราได้แต่นั่งขำกันทั้งโต๊ะ) นินทาเค้าระยะเผาขน
เค้าคงได้ยิน พอเดินไปอีกโต๊ะ เค้าบอก "ขออนุญาติเอาไปใส่จานเล็กนะคะ"
((ทีโต๊ะเราไม่บอก ปล่อยให้น้ากานต์นั่งน้ำลายไหลเก้อ))

ปล. อาหารอร่อยทุกอย่างเลย....Tongue
12-12-2007, 12:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า - by Ether - 12-12-2007, 12:49

Forum Jump: