Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
ค่ะ ก็อยากจะบอกว่างานนี้เป็นงานแต่งงานที่ดี คุ้มกับที่มาร่วมงานนะคะ ทั้งอาหารก็อร่อย ทั้งยังได้เจอเหล่าน้าๆป้าๆในบ้านสีฟ้าตั้งหลายคนแน่ะ แต่ก็น่าเสียดายสำหรับท่านที่ไม่ได้มาร่วมงานนะคะ ไม่เป็นไรๆค่ะ อย่างที่บอกว่า เดี๋ยวพี่สัน หรือพี่เจนนี่ เค้าคงจะได้จัดงานแต่งอีกครั้งนั่นแหละค่ะ อิอิ แล้วไม่ใช่อะไรนะคะ จุดที่สำคัญของงานนี้ก็คือ เจ้าบ่าวและเจ้าสาวค่ะ สมาชิกบ้านฟ้าที่ไปคงเห็นแล้วว่าเจ้าสาวของพี่เจนนี่สวย หุ่นอรชรมากๆค่ะ 555 (ต้องใช้คำนี้) ส่วนบนเวที.. เจ้าบ่าวนั้นก็หวานโอเว่อร์ จนน้ำตาลยังชิดซ้ายและชิดขวาเชียว เล่นกีต้าร์และร้องเพลงให้เจ้าสาวฟังด้วยยยย... คิกๆ เจ้าสาวเขิลลลหญ่ายยยย คงคิดในใจว่า "โอ้ พี่เจนนี่ที่รัก น้องซึ้งเหลือเกิน.." ประมาณนี้อ่ะค่ะ 555 กร๊ากกก วุ้ว ว ส่วนฝ่ายพ่อแม่ของเจ้าบ่าวเจ้าสาวก็ดูใจดี ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่กันทั้งสองฝ่ายเลยค่ะ เห็นแล้วปลื้มใจแทน...

Big Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

11-12-2007, 20:15
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า - by pinkuitarz - 11-12-2007, 20:15

Forum Jump: