Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
san Wrote:
povation Wrote:ขอแสดงความดีใจอีกหลายๆครั้ง
และขอขอบพระคุณคุณพ่อและคุณแม่ทั้งสองฝ่ายและคู่สมรสที่กรุณาให้เกียรติสูงสุดกับผม
น้องนุและพี่เจน...สมกันจริงๆครับ...ใช้ชีวิตแต่งงานให้คุ้มค่าทุกนาทีเลยนะครับ
เริ่มต้นชีวิตคู่ไปหลายวันแล้ว...วางแผนชีวิตอย่างไรที่พอจะเปิดเผยได้???

ทางคุณพ่อ และคุณแม่ของผม ยังฝากขอขอบคุณที่น้าป๋อให้เกียรติมาเป็นประธานในพิธีงานแต่งงานผมครับ ผมอบอุ่นใจจริงๆครับ

และยังชื่นชมว่ากล่าวอวยพรได้อย่างน่าประทับใจครับ รวมถึงน้า Pood ด้วยเช่นกันนะครับ กราบขอบคุณน้าทั้งสองท่านอีกครั้งครับ ผมถือว่าเป็นเกียรติในชีวิตผมจริงๆครับที่น้าทั้งสองให้เกียรติขึ้นมากล่าวอวยพร ให้ชีวิตคู่ของผม มีแต่สิ่งดีดีเข้ามาในชีวิต

แม่ผมย้ำผมหลายครั้ง ว่าอย่าลืมขอบคุณน้า Pood และน้าป๋อ และยังฝากชมแม่แดงว่ายังสวย อยู่เลยครับ เป็นคำพูดที่ขอบคุณ และชื่นชมจริงๆ จากพ่อ และแม่ ของผมครับ
ส่วนชีวิตหลังแต่งงาน ผมคงอยากมีชีวิตครอบครัวที่อบอุ่น เข้าใจ ใกล้ชิด รักใคร่ สนิทสนมกัน และดูแลซึ่งกันและกัน ผมถือว่า เป็นชีวิตครอบครัวที่ดีมากแล้วครับ

และผมตั้งใจไว้แล้วว่า ผมจะรักภรรยาผม มากกว่ารักตัวเองแล้วครับ

ขอบคุณครับน้าป๋อ ที่นำผมมารู้จักครอบครัวบ้านฟ้า

นับย้อนตั้งแต่วันแรกที่รู้จักกัน จนมาถึงวันนี้

ผมคงเอ่ยได้เต็มหัวใจผมแล้วครับ

ผมรักน้าป๋อเหมือนคนในครอบครัวผมแล้วครับ (รวมถึงน้าๆ ป้าๆ ในบ้านฟ้าด้วยนะครับ)

สัน

ฝากขอบพระคุณ คุณแม่น้าสันด้วยนะจ๊ะ คุณแม่ คุณพ่อน้าสันเองก็แลดูเป็นผู้ใหญ่
ที่น่ารักและอัธยาศัยดีมาก ๆ แล้วที่สำคัญทั้งสองท่านยังไม่แก่เลยนะ ดู ๆแล้วครอบ
ครัวน้าสันเป็นครอบครัวที่อบอุ่นจริง ๆ มิน่า..น้าสันถึงได้เป็นคนดี มีสัมมาคาราวะ
ขอให้เป็นคนดีอย่างนี้ตลอดไปนะจ๊ะ พี่เจน..ของน้องนุ...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
11-12-2007, 17:59
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า - by dejemerry - 11-12-2007, 17:59

Forum Jump: