Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า
lekleklek Wrote:ขอบคุณเจ้าบ่าว ที่ทำให้ผมได้ขาตั้งกีตาร์ฟรี (ของใครครับประกาศตัวด้วย)

คิดถึงเจ้าสาว เอ้ยยยยย เจ้าบ่าวนะครับ จุ๊บๆ

ขาตั้งกีต้าร์เป็นของผมเองจ้า ลงทุนนำมาแค่นี้จริงๆ (ถึงว่าพนักงานที่โรงแรมบอกว่ามีคนหน้าตาหล่อเหลา นำกลับไปแล้ว ขอบคุณที่เก็บไว้ให้ครับ)

วันนั้นที่ต้องยืมแอมน้าปอบผี เพราะ แอมที่ผมมี มันป่วยเหลือเกินครับ

จะใช้กีต้าร์ตัวเองเล่น ก็มีเป็นทรงจัมโบ้ Takamine en28c ยืนเล่น แลดูกีต้าร์ใหญ่ไป บดบังความเท่ ของผม จะใช้เดทนอท Taylor ก็ยังไม่ได้ติดไฟฟ้าอีก

เลยกะใช้กีต้าร์พี่ตู่เล่นไปเลยจะได้ไม่เสียเวลาเซ็ทอีก เพราะผมเล่นแค่เพลงเดียวให้เจ้าสาว แต่กีต้าร์ ของพี่ตู่ไม่มีหมุดใส่สายสะพาย ผมเลยไม่มีบุญได้เล่นกีต้าร์ของขั้นเทพอีก

ภาระกิจ MISSION IMPOSSIBLE จึงเกิดขึ้น โดยที่น้องร็อกวิ่งไปเอากีต้าร์ ซานต้าครอส ที่ได้มาจากน้ำใจของน้า Pood มาให้

น้องร็อกโชว์ความแมนสุดๆ ตอนวิ่งลงไปเอากีต้าร์ที่ลานจอดรถ

ชนทั้งเด็ก และคนแก่ ล้มไปร่วมสิบกว่าคน หมาเหมอ ก็เตะหมด!!!

ใจถึงสุดๆ บาปกรรมมากๆ

สุดท้ายเลยได้เล่นกีต้าร์น้องร็อก คราบเลือดยังติดคอกีต้าร์อยู่เลย (พูดแล้วขนลุกเลยครับ)

yodchula Wrote:ดีใจด้วยครับ ที่งานแต่งานราบลื่นถึงเรือนหอ Smile
ขอโทษน้าสันด้วยที่ไปไม่ได้ ผมติดภาระกิจทั้งอาทิตย์เลย

ไม่เป็นไรจ้า แค่น้ายอดจุ๊ เข้ามาอวยพร และได้ช่วยอัดเพลงแต่งของร็อกที่นำมาเปิดในงานของผม

ผมก็ดีใจแย่แล้วจ้า ขอบคุณอีกครั้งนะคร๊าบบบบบBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
11-12-2007, 16:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณจากหัวใจ ถึงน้ำใจคนบ้านฟ้า - by san - 11-12-2007, 16:45

Forum Jump: