Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภูเขา ทะเล กอล์ฟ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ภูเขา ทะเล กอล์ฟ
Kitja Wrote:ตีกอล์ฟ ไม่เป็นครับ!!!!

ผมเคยไป ตอนประกวดดนตรี สมัยเป็นเยาวชน(วัยคนอง)ได้ที่2เค้าให้รางวัล เเละให้ไปเเต่งเพลงที่นั่น ถ่ายทำโน่นนี่ เหมือนเเนะนำสถานที่ ยุคนั้นสิบกว่าปี เเต่ไปเเล้วจดจำไม่มีลืม มีที่พักหลายที่ ไม่ต้องไปตีกอล์ฟก็ได้ครับ จริงๆคงมีกิจกรรมให้ทำอีกมากมาย เคยนั่งเรือเร็ว ขับเร็วมากๆๆ ยังไงก็ไม่เห็นสุดปลายทาง กว้างใหญ่ เเละทรงพลังมากๆจนเรารู้เลย ว่าเราเเค่ส่วนยิบย่อย ของพลังธรรมชาติ อันยิ่งใหญ่

ถ้าอยู่ๆ จับไปปล่อยเเถวนั้น จะเเทบไม่มีใครเชื่อเลยครับว่านี่ คือ เเหล่งน้ำจืด กว้า
งใหญ่ไฟศาล เเละ สวยงดงามตระการตา สมคำ กุ้ยหลินเมืองไทย

ผมมีเมลล์ เจ้าหน้าที่ๆที่นั่น เอ็มคุยกัน อยู่เรื่อยๆ ถ้าสนใจลองคุย จะเอามาลงให้ครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

09-12-2007, 08:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภูเขา ทะเล กอล์ฟ - by hattaya111 - 09-12-2007, 08:45

Forum Jump: