Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คนขี้อายอาจลงขัน
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: คนขี้อายอาจลงขัน
povation Wrote:เรื่องการกินอยู่ของพวกเราที่เจอกันบ่อยๆขึ้น....ไม่ค่อยจะซีเรียสเท่าไหร่หรอกครับ
เพราะที่ผ่านๆมาก็ช่วยๆกันออกเงินกันอยู่แล้ว เพียงแต่พี่กฤษณ์มักออกมากเป็นพิเศษเกือบทุกครั้ง!
ใครสั่งอะไรก็จ่ายเงินไปตามนั้น ดีไหมครับ ใครไม่สั่งอะไรก็ช่วยลงขันค่าทิปพนักงานสัก 20-30 บาท ก็คงดีไม่น้อย

***** แต่กระทู้คนขี้อายอาจลงขัน ไม่เกี่ยวข้องกับการลงขันที่พูดกันอยู่ในเรื่องนัดกินดื่มลืมทุกข์นี้นะครับ
***** ใครไม่สะดวกจริงๆแต่อยากมาร่วมงาน ขอให้กระซิบผมและพี่กฤษณ์ได้ เราพร้อมจะดูแลคุณได้ แต่จะเน้นให้คุณหนักข้าวและน้ำเปล่าจนอิ่มท้องก่อนครับ .....อย่าซีเรียส.....

............อันนี้ผมเลยครับพี่ป๋อ ไม่รู้ไปยังไง ข้อที่หนึ่ง ...เรื่องที่พักระหว่างการแยกย้ายกลางดึก ข้อที่สอง .....ส่วนข้อหลัง ผมอยากไปมั่กๆๆคร๊าบบบบบบบ
07-09-2007, 16:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คนขี้อายอาจลงขัน - by เฒ่าทารก - 07-09-2007, 16:22

Forum Jump: