Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ
Author Message
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ
poPPie Wrote:
Ether Wrote:สุขสันต์วันเกิดเหมือนกันค่ะ เอาคำอวยพรของกระทู้ด้านบนทั้งหมด รวมกันเป็นของป้าอวยพรให้น้าทีละภาพ นะคะ อิอิ Tongue

เห็นหนุ่มๆ ทำมาปากหวาน นะป้าอีโต้ Big Grin

จะบอกอะไรให้ อุอุ (((กระซิบๆ))) น้าว่องหนะ เค้าชอบผู้ชายด้วยกัน เอ๊ออออ..
Tongue

เธอโตขึ้นอีกปีไม่มีแก่
ยิ่งภายนอกยิ่งแลเหมือนยังอ่อน
สุขสันต์วันเกิดนะ..จะขอพร
ขอให้หน้าอย่าหย่อนอย่าเริ่มยาน............ มีความสุขนะครับ HBD น้า ว่อง

โธ่ว แล้วก็ไม่บอก ก็มองตั้งนานว่าเป็นอะไรกับคุณยอดจุ๊ ที่แท้ก็ เอ่อออ...

(((ก็บอกแล้วว่าเดินตามรอยอาจารย์ เหอะ เหอะ เหอะ)))
07-12-2007, 13:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สุขสันต์วันเกิดครับ น้าทีละภาพ 2 ภาพ - by Ether - 07-12-2007, 13:01

Forum Jump: