Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ กระทู้คอเกาหลี

กระทู้ที่พูดแต่เรื่องสวยๆงามๆ (เหมือนรูปร่างหน้าตาของผม อ้วก!!!)

ผมอบอุ่นใจทุกครั้ง ที่เข้ามาในกระทู้นี้

เพราะคนตั้งกระทู้นี้ รักผม ปาน จะแหวกไส้ แล้วเตะทิ้ง!!!

คิดถึงทุกคนครับ เจอกันวันอาทิตย์นี้ แน่นอนครับ

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไง รู้สึกตัวเบาหวิวๆ

เหมือนมีแต่ตัว แต่หัวใจอยู่กับแฟน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววว (ขอถุงพลาสติกด่วน ถุงเก่าอ้วกเต็มแล้ว!!!)

ไปก่อนนะคร๊าบบบบบบบบบบ

ต้องไปตัดหาต้นกล้วย เตรียมแห่ขันแมว เอ้ย!! ขันหมากคร๊าบบบบบบบบBig GrinBig GrinBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-12-2007, 17:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 06-12-2007, 17:30

Forum Jump: